Bariki Gadona Book 1 Compelet Oum Aphnan

Author :  Hassana Bamalli Oum Aphanan Category :  Read Hausa Novels

Chapter   6 / 13

15K to 18K   out of 37.8K words

jin an taɓa pussy ɗinsa
Ɗan dariya tayi ta janye jikinta ,ta koma kan stool ta zauna ta Gwale ƙafa ,nan durinta dake face² da ruwan daɗi ya bayyana

"Zo ka shamun mana my second husband(mijina na biyu) " ta ƙare tana kallon driver

Da sauri jikinsa na ɓari yazo ya saka yatsun hannunsa biyu a vagina fold ɗinta ya buɗe a hankali ,gabaɗaya gindinta ya Gwale ,a hankali yakai halshensa yana ɗanɗana ,yina cire bakinsa ,kamar me lasan abu mai tsananin daɗi .

Hannunta takai saman durinta tana ɗan shafa kan clit (ƴar tsakarta) a hankali ,muryarta a take ya shaƙe

"Wayyo zo ka shamun nonona Ahshhhhh" aiko maigadin ba kunya yazo suka far mata kamar Mayunwatan Zakuna

Ɗan nishi tayi ta buɗe hannayenta "Washhhhh kumun taimako ɗaya don Allah ,ina tsananin sha'awar mai aikina Inaso yau in ɗanɗaneta ,ku rirriƙemun ita in cita ku kuma in baku gindi kuci "

Cike da gamsuwa suka amince saboda sun fada a sha'awarta ,fincike kanta tayi a hankali ta ɗauko wani cafee na ƙarin ƙarfin sha'awa ,ta ɗauko sex drop ta tsiyaya a ciki ta juya da kyau ,ta kasa cup 4 ta ba kowannensu cup 1 ta ɗauki biyu , bayan ta ɗaura towel ɗin ta fito kicin ta nufi BQ cike da saƙe²n zuci

Sukuma ƴan mazan na biye da ita ,saboda yau sun shirya sai sun taleta Hajiya Ladi ta cicci rabonta.

Binta da ta kwanta a gefen tabarma ta kulluluɓa da fyallen zani ,ta bar mata ƴar katifan ta ,har ta soma barci taji sallamarta ,zumbur ta miƙe zaune

"Hajiya sannu da shigowa " murmushi tayi ta nemi gefen matress (katifa) din ta zauna ,sannan ta miƙa mata cup ɗin. Coffee mai ƙunshe da tsibin maganin sha'awa
(Wacce ke son fitinannun magungunan nan su cofee da tablets to ki biyo numbernan 09026292157 Plz serious Wanda suka shirya siya)

"Hajiya hidimarki nada yawa kunada karamci Hajiya don Allah nidai Nagode wallahi bazan shaba "

Girgiza mata kai tayi a hankali "wannan maganin infection (sanyin mara) ne Kisha baida illa nashane na rage maki ,kwanan nan nike gaya maku zakizama ta gaban goshin makama "

Ɗan murmushi tayi ta miƙa hannu ta karɓa a hankali ta shiga sipping(kurɓa) a hankali har ta shanye ta dire kofin,zufa na tsatsafo mata

"Nagode Hajiya saida safe "ta ƙare tana jan matashin kai (pillow) ta kwanta

Ɗan buɗe murya Hajiya ladi tayi "kuna ina ku shigo mana ?"

Danno kai sukayi cikin ɗakin daga su sai boxy da singlet

Salati binta ga ɗauka "subhanallahi mai zan gani haka,lapiya ? Ku fita mana?"

"Ku tale mun ita mana....." Zuwa sukayi suka damƙo ta da ƙarfi suka matse mata baki, suka shiga keta mata kaya saida sukayi mata zigidir ,suka maida hannunta baya ,suka ƙulle suka ɗaure ta da jikin window suka ja gefe suna kurɓan cofee ɗin da ta basu a hankali idonsu karrrrr a gaban matan dasuke tsirara haihuwar uwarsu tartar a hasken solar ,sai ihu Hajiya Binta keyi sukuma so kawai suke suba idanuwansu abinci

Gyaran murya mai gadi yayi "Malama ki mana shiru ko muzo mu rufe maki baki da ƙyalle"

Kallonsa tayi da idonta shanyayyu da suka rine da jaraba "hmmmm ka ƙyaleta kururuwanta sosai yike ƙaramun shaawanta " da sauri takai hannu ta tumbuli nononta

Aikuwa wani ihu ta fasa

"Haba ke kuwa kawai kiba Hajiya hadin kai kuji daɗinku,Ni yaseen na ƙosa a gama dake a dawo kanmu.................."




TAN TAN TAN TAN ,PAGE ƊIN KYAUTA YA ƘARE ,KI BIYA KI KARATUNKI CIKIN SALAMA ,KAR KITSAYA NEMAN NA ZALUNCI DON BAZAKI SAMU BA INSHAALH ZAN SA MASA MATAKAN TSARO......NAGODE
IN KIN SHIRYA BIYA KI MAGANA TA NUMBER NAN 09065990265
[6/3, 00:31] 😘😘😘: *Don Allah in kinga Littafin nan ba na kyauta bane ,ki kauda idonki mu yaƙi ɓarayi ,ki biyo ki siya naki ,don Samun karatunki cikin salama ,ba haƙƙin wata ba... ngd*

17&18

Daga wannan ranar Harƙalla tsakanin Hajiya ladi da Hajiya Binta ya zama ya sauya salo,sun zama wasu mugayen aminai, basu ɓoyewa juna buƙatarsu ,A hankali suka fara fita outing ,suje suyi take away susha Ice cream su dawo ,tafi² Idanuwar Binta ya yage ,ta koma tana shigar da ko ita ladin sai haƙuri tunda ta fita jiki mai kyau

Asp Koda suka dawo daga tafiya sosai yasha mamakin yanda yaga er matanka ta canja ,tunda ya shigo a falon ya ganta kame kan kujera tana canja channel din TV ta harɗe ƙafa 1 kan 1 zaka rantse falon ta ne ,fuskarta yasha fentin makeup da zara²n eye lashes ,hannu yasha red and black henna an mannawa ƙunbunan hannunta faratan kanti na roba

Kallonta yike ya kasa ko haɗiyar miyau "My babe" sunan da ya kirata dashi kenan ,kuma sai yayi saurin haɗiye maganarsa

Walai ta masa da ido irin na ƴan bariki "Yes young man" wani diriricewa yayi ya tako gaban kujeranta ya zauna a hannun kujeran "kar kicemun keɗin ƴar hannu ce "
Lumshe ido tayi a hankali tayi baya ta kwanta akan kujeran sosai ta ɗan tauna chewing gum ɗin bakinta sukayi ƙara raƙaƙaƙassss .

"Ba ƴar Hannu bace Amma in kasa in zama ai ba laifi sai a ramawa kura aniyarta"

Cikin raɗa ya kango bakinsa wajen kunnenta "ina mutanen gidan ?"

"Yarinya ta tana makaranta...ma'am tana ciki ana mata makeup zamuje dinner ....(Ta ɗan miƙe da sauri tana gyara zaman fitted gown ɗin jikinta da suka fallasa sirrin bombom ɗin ta ) bari in kira maka ita ko?"

Jawo hannunta yayi da sauri ta faɗo kansa da sauri ya cusa hancinsa cikin wuyarta yina shaƙar Wani Ni'imtaccen Ƙamshin turaren sirrin bita zaizai data saka na jawo maza

"Ahshhhhh ,ƙyaleta kinji ? Ki barta ita ta tafi dinner partyn mukuma muyi zamanmu anan muyi namu partyn"
Fiddo ido tayi waje "Ya haka ai zata zargi wani abu?"
"Haba baby girl ,keba mace bane ? Siyasa zamu gwada mata kawai in ta fita akwai harka ....ɗan bani a account Number ɗinki indai soma siyan wannan tsadajjen kwalliyan tukun"

Yarfe hannu tayi a ɗan kunyace "Banida Bank Account" zaro Ido yayi yana ɗan matsa mata kafaɗu

"Haba dai kina babbar kayan bakida Account ? Dole zaki mallaka saboda transfer din kudin sirri ,karkidamu zan kira wani banker yazo nan ya bude maki"

A hankali ta juya laɓɓan bakinta "Ina godiya"

Zame jiki yayi ya ɓalle brief case ɗinsa ya fiddo rafan dallar Amurka ,ya ciro ƙulli ɗaya ya miƙa mata ,sannan ya ɗaura da cewa "Ni keda godiya " A yangance ta warce a hannunsa tana jujjuya kuɗin tana tunanin yanda kwanannan zata zama Babbar kai a cikin gari

"Alhaji nawane duk wannan? Basuyi yawa ba kuwa?"
Taɓe baki yayi yina girgiza kai
"Bakiga komai ba wannan saima kin bani haɗin kai"

Murmushi tayi ta cilla kuɗin a jaka tana ƙoƙarin zugewa taji foot fall ɗin Hajiya Ladin tana ƙwalla mata kira "Aminiya!!!"

A ransa da sauri ya maimaita Aminiya?!
Wani halaƙace wannan wai?

Itakam birkicewa tayi ta yi saurin cilla jakarta gefen kujeran ta koma ta zauna a kai ,da sauri tayi lamfo kamar mara lafiya

Da ƙyar ta iya shigowa falon saboda yanda kayan jikinta doguwar rigar material maroon (kalar ruwan jinin kare) suka kamata katakan ,ga wani wawan tsagu tabayan rigar kuwa har wajen cinyarta

Da gudu gudu ta ƙara so ta buɗe hannuwarta "My Gentle man oyoooyooooo" da sauri ya shige jikinta ,yina shafa bayanta a hankali ,cike da yaudara irin na ƴan duniyan maza ya magantu "My Iron lady wannan wankan duk na tarba na ne?....Inwaaaaa💋" ya sakar mata sumba a bayan wuya

Da sauri ta daɗa maƙalƙaleshi "My champ wani significant dinner ya taso mun gashi nice chair person ,bansan ya zanyi ba ga mijina ya dawo gida na so empty (kwanɓar) sai lemu a firinji "

"A haba Allah ya ida aikin babbar kaya ,karki damu zamu kasance tsawon daren yau ba matsala I missed one massive torch my Life💖" ɗan rufe ido tayi a dole kamar taji kunyar nan ya sauka layi a gaban Binta dake ta kallo abunta

"Ɗan sanda inje?"
"Ki tafi Allah ya tsare " cikasa tayi da sauri ta gyara rikon jakarta
"Binta kin kimtsa kuwa?"
Da sexy eyes ɗin ta da suka lelluɓe cikin kuben idonta ta ɗago ta kalleta "eh hajjaju"
"Tashi muje to .....Make over(she calls)"

Daga ɗakin aka amsa da "Yes ma" saiga wata matashiya da kit ɗin Makeup ta fito

Jirani a compound muna fitowa yanzu ,to tace ta sunkuyar da kanta tazo raɓawa ta gabansa tadan gaishesa ciki² ta wuce

"Binta tashi muje lokaci na dab da ƙwace mana " ta kuma maimaitawa,itakuwa muskutawa tayi ta kasa tashi batasan me zatace mata ba ta barta da mijinta ba

"Ahhh....Inajin yunwa ,Na aza itace replaced cook dinki ko? "

Cikin rashin kulawa tace "eh haka"
"Ta fasa binki taje tamin girki"

Kallon zargi da tuhuma tayiwa dukkansu kafin tayi masu wani yaudararriyar dariya na iya fatar baki

"Ayi hakan?"

Jinjina mata kai yayi "Kar kidamu my iron lady"

"Shikenan bye" taje ta ɗan rungumesa kaɗan ta manna gefen kuncinsu waje ɗaya taɗan yi blowing iska ta ciza ya bada sautin sumba "cuiiiiinmm" kamar zata yi kuka tace "I will miss youuuuuuuuuu😓"

"I've be been missing wife" sakinsa tayi ta zarce bakin ƙofa

"Binta ki masa sassauƙan girki Amma aroma"

Kamar irin wacce aka yiwa dole ɗin nan taso zuwa aka hanata ta ɗago tace "Tom sai kin dawo"

"Sorry ƙawas akwai wanda yafi wannan ,zanje dake nayi Alƙawari"

Ɗan murmushi tayi ,sannan ta ɗaga mata hannu

Shima ɗaga masa hannu tayi ta fice ta ja masu ƙofar yakuwa rufe kansa ,bakuma zai buɗe ba sai an buɗe da key

Motsawa tayi da sauri ya rungumeta
"Ina zuwa ?"
"Zan maka girki"
"Naci a airport bana tare da yunwa ruwa ya isheni"

Ɗaure fuska tayi kaɗan don a zahiri tana jin kunyarsa amma taga shi ko a jikinsa

Hanyar water dispenser tayi ta ɗauko goran ruwan dake firinjin ƙasa

Tana juyowa ya kamo hannunta da ruwan ya rungumesu a tare a hankali ya haɗe hannunwansu guri guda suka bude murfin goran

Rufe ido yayi a hankali ya bude sannan ya ɗan buɗe baki ya nuna mata bakinsa da yatsansa ma'ana ta zuba masa a nan

Cike da jin kunya ta ɗan sanyaya masa maƙoshinsa ,zuge mata zif ɗin rigarta yayi aiko ya sulmuye ƙasa da sauri ta cika roban ruwan ta ɗan kange dukiyar ƙirjinta dasuka sha gyara sukai tuntsun tuntsun

Kallonta yayi tun daga ƙasa har bisa ga wani bura uban hips daya baje a cikin legjeans baƙi tsantsam abun zasss burgewa

Yadai kunya ne?....to shikenan bari inje in rage kayan jikina in wanka idan kunyarki ta ragu sai in dawo"

Wani wahalalllen Numfashi ta ajiye bayan ya shige ɗaki yina wani irin dariya irin na ƴan duniya .

Mop ta ɗauko ta goge ruwan ta ɗaga gown ɗin ta a ƙasa ta ninke ta ajiye a hannun kujera sai kuma ta koma ta rafka tagumi

"Wani rayuwa kika tsindima kanki a ciki Fatima?...saboda talauci? Eh yanzu kinajin dadi zakici mai kyau kisaka mai kyau ki kwanta a mai kyau, amma zullumi fa??? Kullum kina tunanin watarana asirinku zai tonu...watarana Zaki koma gidan mijinki da iyayenki mai zai biyo bayan guje masu da kikayi....watarana fa zaki mutu me zaki ma Allah dashi da tarin zunubi ɗinki?"

A take taji wani irin kasala ya shige ta ,kanta na sassara mata da ƙarfi ta dafe wajen .

"Binta ki kalla yanda ƴarki ta zama loving student kowa na sonta kalla yanda ta zama ƙashar ƙashar kalan ƴan hutu ,ai ko bakiyi zina da maɗigo don kanki ba kyayi don ƴarki ta sama ingantaccen rayuwa " tana kai aya tai zumbur ta nufi kitchen ta je ta ɗauki goran tsimi mai riɗi da kwakwa ta ƙyanƙyame ta watsa wasu emergency tablet a baki ta kora da ruwa
(Kayan mata na gargajiya dana Bature r available 09065990265)

Tana fitowa falo kuwa sukayi kiciɓis daga shi sai wani mannannnen wando duk Jakan halittunsa suna binsa yaraɓaɓe² a hantsan wando



Good morning Jumu'a mubarak


Oum Aphnan✍️
09065990265
[6/3, 00:31] 😘😘😘: *Don Allah in kinga Littafin nan ba na kyauta bane ,ki kauda idonki mu yaƙi ɓarayi ,ki biyo ki siya naki ,don Samun karatunki cikin salama ,ba haƙƙin wata ba... ngd*

21&22
Nidai Yau sukuku na kasance a makarantar Hadda ,na ƙwazon karatuna duk ya tafi banma san me suke karantawa ba ,haka aka tasheni in biya haddana ,na ida inda inda ɗina ya mu'allim ya mun zanan rashin iya Hadda na koma na zauna ,tagumi kam in na gaji da wannan hannun in maida wani hannun a haka har lokacin tashi sallar magrib yayi ,duk ƴan aji suka watse suka Barni ƙatooo ba magana ,kunsan dai makaranta baya rasa tashin Aljannu tun Bama makarantar da aka tara ƴan mata ,so kowacce ɗaliba batayi gigin kulani ba ,a zatonsu inada Aljannune suna son su tashi ,haka kowa ya raɓa ya fice ya Barni Ni kaɗai a ajin .
Prefect ne sukazo bibiyan marasa zuwa sallah aiko sai gani zaune a aji ,nan suka shiga yarɓamun dorina,nan kuwa nace dawa Allah ya gamamu ba dasu ba ,Nan muka carke da dambe ,suna zugamun dorina ina zaginsu ina buji buji da hijabi ina kaima iska Naushi .

Allah ne ya bani sa'a na damƙi hannun babbar su wato Ameera (Head girl) na yanka mata cizo ,nan ta fasa wani gigitaccen ƙara ,zafin hakan ta ɗaga hannu ta kwalleni da mari ,baya sauran prefect ɗin sukayi da sauri ,saboda sunsan Ameera nada kangararrun Aljannu kar su tashi makaranta yaƙi daɗi .

Kallonta nayi ido cikin ido "Ni kika mara? To bar ganin ana tsoronki wai kinada Aljannu ,bari kiji ba almatsutsai ba ,ko bishiyar tumfafiya ne bisa kanki sai na rama"
Zare mun ido tayi "Na mareki ɗin ai ga fuska zoki rama me yasa kika tsaya cika baki ? banza ƴar karuwa"

Habawa ina wuta ina jefata ciki? Wani kukan kura nayi na turmusheta Ni kaina bansan inada irin wannan ƙarfin ba ,dambe muke kamar zamu kasha juna ,tuni aljannunta suka tashi aiko ta ɗaga Ni ta nuna ma Allah ya damfara a ƙasa

Wani tsuwwa naji ƙashin bayana ya ɗauki yi tamkar ya tsage ,nakuwa yanka wani irin firgitacciyar ƙara ,sauran ɗalibai a take sukayi wa ajinmu ƙawanya ana leƙe ta window "shikenan dukkansu Aljanunsu ya tashi " zumbur na kuwa miƙe na sake tunkararta still wuji wuji tayi dani ta Nana da bango ,a wannan karon saida goshina ya kwailaye ,jini ya shiga fita sharrrrrr ,lumshe ido nayi wani irin jiri na musamman me haɗe da zazzafan ciwon kai a take ya lulluɓeni,rangaji na fara yi ina neman faɗuwa inajin ɗalibai suna "Allah sarki Aljannunta sunfi nata ƙarfi wayyo"
Daidai nan malaman suka kawo mana ɗauki itakam Ameera tuni ta fyalle hijabi ta yar da ɗankwali tana ɗaga jerangiyar kujerun ɗalibai tana tandarasu da ƙasa duk sun karairaye ,malamai sun sha wuya kafin su iya riƙe ta ,Nikam ina gefe ina jan numfarfashi ,ina ganin sun riƙe ta ana ɗaureta

"Ku kama bilkisun ku shaƙa mata maganin sai a fara mata ruƙiya" ai inajin batun ya mu'allim na zaburo da sauri na fixgo Ameeran ban wata ² ba na nana mata cizo a kafaɗa ana ƙoƙarin riƙe Ni itakuma ta miƙe nan dambe ya dawo sabo ,faɗinike "Ni kike kiran uwata da karuwa??" Lallasani ta cigaba dayi dukda ana riƙe ta tana zubar da mazan ,can da Allah ya bani sa'a na damƙi Nonon ta da suka gama cika suka tumbatsa amma ba'a saka masu brazier , aiko na gartsa ma kan Nonon cizo wani ƙaran Azaba ta saki ,a take aljannun suka jirge suka barta nan ,muka cigaba da damben mutum da mutum ,tunda na gano lagonta ,ai tana dukana ne ina harin ƙirjinta Har Allah ya ƙara bani sa'a na damƙosu na shiga lilo ,ji take kamar ana ɓara mata ƙirji haka take ihu tana roƙon don Allah azo a rabamu

Sukuwa malaman sunyi fushi sun ja gefe ,ana haka saiga malam Yakubu da bulala nan ya shiga shishshigar mana a jikinmu

Saida duk yaga mun kwanta muna birgiman muna kiran "Malam ba Aljanu bane mune Ameera da Balkisu ...."
Yarda bulalan yayi ya fice yina sababi

"Haba ,ruƙiyyar da kuke zama kuna yiwa yaran nan shi yike sasu iskanci da karyar Aljannu da sai anfi bayan isha ana fama da kantagara , mma yanzu ba gashi sun tashi..mtseww"

****
Daga wannan ranar kunyan zuwa Hadda ya dasu mun a rai sam ta cire mun mora da Hadda ,ƙarshe dai nasa saida aka cireni a haddar aka sakani wani,Halin uwata yina taka muhimmiyar rawa wajen kashemun karsashi a cikin jama'a ,nikan kasance shiru,fiye da in yi magana dukda kasancewa ta ada yarinya mai kazar² me ya jawo mun duk hakan? Ina tsoron kar Inyi ƙwaƙwaran motsi a aibata mun uwa da halayyar da ta ɗiba ta axawa rayuwarta da rana tsaka

*****
10.am Monday
Da sanyina Nike komai tunda aka tashi a break sam Banida karsashi ,sosai sanyina nayau ya zama over .

Duk yara sun watse sun tafi break sai Ni ɗaya ƙwalli ,na ɗauki littafi na kange kaina kamar me karatu amma damuwa ce fal raina da zullumin yau kuma wani gori su rahama en gidanmu za suyi mun in na koma gida?

Mahmud Abbas Yarone matashi , kyakyawa mai ƙoƙarin gaske tun daga primary ɗinsa har SS2 ba a Nigeria yayi shiba ,a taƙaice kwarafniyar Nijeriya sam bai santa ba,Baban sa shine Commissioner of education meci a wannan lokacin ,sakamakon naƙasu da koma bayan ilimi a ƙasar mu dama jiharmu sai mutane suka fara zagin mulkin su Hon. Abbas ,babbar zaginsu shine Hon.Abbas ya kasance Commissioner ilimi amma ba wani background ɗin karatun ɗansa ɗai da yayi a ƙasar nan saboda yasan ƙasan babu nagartaccen Ilimi,matsayinsa na ɗan siyasa don ya guje ma yawan zagi kawai sai ya yanke shawaran ya ciro Abbas ya dawo dashi gida ya sakashi a wata makarantar kuɗi wanda ace ba laifi sai ya cigaba ,wannan dalilin yasa aka kawo Mahmud makarantar mu Ni Bilkisu Idris Makama.

Mahmud ɗan leƙowa ajinmu yayi baya dashi abokansa ne sunkai bakwai ,hannunsu da kayan su chocolate da chips

Ya daɗe yina lura da sanyina ,kyawuna kuwa yina mugun firgitashi ,hakan ya saka masa ƙwarzababben so na Nikam banma sani ba a matsayina na ÿar js 3

A hankali cikin nutsuwarsa yau dai

6 / 13