GIDAN DADI BOOK 2 END BOOK COMPLETE HAUSA NOVELS.txt

Author :  Hassana Bamalli Oum Aphanan Category :  Tknovels

Chapter   15 / 16

42K to 45K   out of 46.1K words

nishi ya shigayi yina ihu yina ta barshi zata kasheshi

Janye pant ɗin ta tayi zuwa gefe sannan ta haye ruwan cikinsa ,ta buɗe masa ɗuwawunta ,shikuma ya saƙa hannunsa ta ƙasa ya kamo buransa ya fara laluben ƙofar durinta a hankali ya cusa dukda zafin da taji daurewa tayi ta fara sukuwar doki a kansa ,haukace mata yayi ya ƙanƙame ɗuwaiwukanta yina latsasu yina shanyesu ,kota ina jikinta tsoka lallai akwai wani sirri a jikin mai ƙiba ,saida yaji tana slow² alamar ta gaji kafin ya wakiltata ta dawo ƙasanshi ya zaro buran ya soka mata a baki ya fara buga mata gwatso a bakinta salati ta kamayi tana ya bari washhh ta gaji ,zarewa yayi ya ɗauke ta cak yaje ya direta akan kujera ya ɗage ƙafarta ɗaya sama ya rungume da ƙirjinsa ,da ƙafarsa ɗaya ya Gwale ƙafaarta ya danna buransa ciki vg ɗin ta ya cigaba da buga mata karo ,nonuwanta sai tsalle suke yina shanye guda da hannu ,duk sun daina jin kunyar junansu ,sun kwashi 15 minutes kafin ya ajiye ƙafarta ya sauketa ya kifata, numfarfashin wahala ta shigayi ,haka ta kifa ciki ɗagota yayi ya sata ta masa goho ,ya fara shafa ramin durinta da ya ciki l ta bayanta ,ya kafa bakinsa a ciki ya farasha, da sauri ta riƙe kujera ta kwantar da kanta ruwan maniyinta da nasa yina bin cinyoyinta ,a hankali yike karkaɗa mata halshe a kai ya cusa kansa a cikin tsakankanin cinyoyinta ,ji tayi kamar ana mata waiwayi ai kuma ta matse kansa a cinyar ,dasauri ya fiddo kan ya fara goga mata girmansa ta bayanta ɗan ware cinyoyin tayi ya danna da ƙarfi wanda yasata sakin nishi "Ahhhhhaaaaaa" ɓaka ma manyan ass ɗin ta duka yayi suka wani ɗauki girgiza daganan ya kamosu duka ya ɗan yi sama dasu ya fara fafararrta da ci baji ba gani wajen har zogi yake mata amma kuma daɗin yina kawar mata da zogin ,tsayawa yayi cakkk jin zai kawo saida yaji sperm ɗin ya rage gudun pumping ɗin kafin ,ya danna yatsarsa cikin ramin takashinta ya buga mata wani uba uban gotso a gindinta wani ƙara ta saki ta kuwa kife a ƙasa ya bita ƙasan ya turmusheta ya cigaba da cinta yina ƙwaƙule mata ramin takashi da yatsa yina cinta da bura ihu take shima yina ihu yanda yike swimming a ruwanta shiyake hanashi yin release dukda tausayinta da ya somaji ,wani irin gumi take tsatsafowa dashi amma maimakon ya tausaya mata sai ƙara liƙe mata yike saboda yanda gumin yake tsatsafowa da ƙamshin jikinta saida yacita fata² sannan ya fiddo buran waje ya fara karkaɗe mata akan cikinta ruwan maniyyin yina ɗiɗɗiga mata a ciki zuwa ƙirjinta dakan nono ,kumawa yayi ya kwanta gefenta ya walkitota yina lashe sperm ɗin da ya zubar mata akan nono yina sa mata Albarka ,itakam kuka ta fashe masa dashi wai ya maidata rami

Dukda numfashinsa bugawa yike da sauri saida yayi dariya "madara fa na baki ciki da waje" tureshi tayi ta juya masa baya akan karfet ɗin rungumota yayi ta gefe gindinsa yina manne da ɗuwawukanta yina mata wasu surutai a kunne hannuwansa na kaasan nonuwanta

"Gaskiya kai ɗin nan a haka da ina maka kallon ba ɗan iska ba"
"Yanzu kuma fa?"
Dariya ta saki ta lumshe ido ,yanzu kuma fa ? Ya sake tambayarta buransa na ɗan motsi akan ɗuwawunta ja gaba tayi da sauri ya daɗa matso ta jikinsa ai yau har dare muna cin juna gaskiya mata ku ni'ima ne kuna da daɗi sosai ,shiyasa akace wanda ya samu mar'atussaliha yasama rabin addini Ni gabaɗaya sai ji nake in daina fita kita bani tsuliya ina ƙwaƙuleki ina magi feshin madarar burata "

"Gaskiya bakada kunya a gabana kake mun batsa "

Manna buransa yayi yina neman bakin durinta ta gefen da suke kwance ya aza cinyarsa a saman cinyarta

"Babe na gaji"
"Baa gajiya da samun lada one round kadai"

Turo masa ɗuwawun tayi ya soka buran ya cigaba da aikin lada....
[7/10, 11:58] 😘😘😘: END


Taqabbalallah minna waminkum,Barka da sallah da fatan Anyi eid mabrur ,Allah ya amshi layyarmu ,Ka tsare mana ƙasar mu da ma duniya baki ɗaya...Eid Mubarak



MashaAllah zaman lafiya ya ɗaure nadiya an zama fully matan Aure adam gatanta matarsa yike ,baya hada hidimarta da na kowa kazalika ,suna gudun ɓacin ran junansu ,abu ɗaya ne yaso ya kawo matsala a zamansu zaman kaɗaici !
Ita bataso gashi makaranta yace saidai tayi distance learning har ta gama ,tayi daru ɗin faɗa har saida su mummy suka kirasu akayi sulhu ,haka dai ta gaji ta haƙura,saidai fa akwai yawo yinadawowa daga aiki duk inda zasu saidai suje tare ,cikin ƙanƙanin lokaci ta gama sanin China lungu da saƙo kamar er ƙasar ,haka suka share watanninsu a China suka canja sheƙa zuwa Italiya ,inda zai share kusan shekaru biyu a can ,ƙorafi ɗaya Nadiya take masa wata zubin harda kuka shine wai meyasa har yanzu wata shida amma bata samu ciki ba kuma ba'a taɓa tsallake kwana biyar ba'a yi sex ba

****
School
Doctor Jabir kam yina tsula tsiyarsa son ransa don anayin sababbin ɗalibai dama ya doshi canja en mata kenan to hakan ta kasance ,da dai yaga ta kausar ta ƙare ta koma yawo da face mask duk sai samarin shahon suka gudu ,ƙawaye suka juya mata baya ,Batada kataɓus yanzu ta rungumi karatunta tasan shine kaɗai sauran gatanta
Ummu kam an saka mata rana da ita da ɗan saurayinta har yanzu Batada ƙawa ko Aminiya ,dukda Nadiya ta tafi ta barta ,tana karatunta lafi lafiya .

Iskancin kuma da akeyi fa ba'a fasa ba wani gulmar sai kaje Male Hostel tsuliyoyin duniya kenan,za ayi abu a Hostel ɗin mata kusada ɗakinki baki sani ba amma su maza har ya gama trending i-junansu

****
Teemah da kanta ke rawa tana yayin manyan maza tana basu suna ci a bata kuɗi ,ana ɗiban sabbin ɗalibai suma ta fara tsintar masu rawar kan tana haɗa su da mazan ta zama mai haɗa conneection kawaliya Kenan,Saidai duk abin nan tanayin nata da style baka isa ka gane ba ,saboda tasan kanta
Yaran mutane kuwa sun zama karuwan kan titi idan suka haɗu da wainda basuda kudin kaisu hotels haka zasu maƙale a bayan offices ɗin malamai da daddare su ɗan yi shagalinsu a basu dubu goma ko dubu biyar ,safe in yayi haka zakaga condom hululu a ƙasa duk ruwan maniy a jiki, securities sun kai ƙara management Amma ba abunda ya sauya zani ,ƙarshe aka sassaka fitilun security lamp ta wajen ,saidai baya kwana uku sun rorrotsa sun mutu saboda harkane na duhu sun fi son duhu da sirri

Yau ma hakan ta kasance a mota yarinyar mutane namiji ya danneta mota yanata girgiza ,alamun anacin wata a ciki,security dashima yike da guntun sha'awarsa mannewa yayi a duhuwar inuwa ,saida ya gama matse cinya sannan yaje ya ƙwanƙwasa kafin ya ja murfin ƙofa ba zato ƙofa ta buɗe ,saigata ta cire abaya a gefe ta bullatso nono ta wajen vest ta ɗage streght skirt ɗin da ta saka wajen ciki ,sun ƙwantar da kujeran mota ƙaton gardi na kanta ya zura guga a rijiya yina kwalfar daɗi

A diririce suka ɗago yakuwa kashesu da fitila wazai gani batula ce da saurayinta da takeso zata aura ,amma yina mata wulaƙanci shine ta yanke shawarar tayi Sex dashi ta hakan ne kawai zai sota in yaji daɗinta,har ya tura gidansu ayi maganar aurensu........kunji doɗewar basira haka ake yaudarar yaranmu ƙawaye na zugesu da shirme

Haƙuri suka soma baiwa security ,yakuwa murje ido ya hau masifa "dama ku masu saka Abaya da daddaren nan ashe vest kuke sakawa ba rigar nono ko da tsinannnen buje ciki ba wando ,to a bani inci nima in rufe sirrinku

Kallonsa Batula tayi ,ta yamutse baki "kayi haƙuri malam wannan mijina ne "
"Mijinki? Me yasa bai daukeki kunje gida ba ,kai wannan karya ne ,kawai malam sakko ka bamu waje mu danyi" kalato miyau din bakinta tayi ta tofa mata a fuska ,sannan ta hau masifa,idonta kar cikin idonsa tunda aikin gamadai an gama ya kamasu .......
Baice komai ba ya wuce,yina er waƙarsa na Fulani , dariya tayi ta danna masa Ashar tana tunanin taci banza ,ashe yakai ƙararta Management,Safiyar washekari saiga doka da ɗimi ɗiminta an kashe zance da namiji daga bayan magrib,saboda an kama wata da saurayi suna having sex.
Shiru Batula tayi da bakinta tanajin en mata nata yiwa wanda taja masu allah ya isa ,Ashe ba anan bala'in zai tsaya ba jarabawa na fito ɗimmm saiga WD an koreta ,dama doka ne in aka kama Nurses' na iskanci a koresu wannan yasa idan Nurse ta riƙe addini tsoronta maza sukeji saboda abun akwai kwarjini

Tun daga wannan lokacin iskancin sarari ya ragu saidai er iska in ta shahara ta nemo gardi a waje suje can su ƙarata ,ko kuma er maɗigon nan dai na tsakanin ɗalibai wanda baza'a fasa ba,shima yayi sauƙi saidai suyi a sirri

*****
1 Year Later
Nadiya ta zama babbar mace,ƙibarta bai ƙaruba ,amma ta goge ta ƙara zama macen yayi na gaban mota ,kaffa kaffa Adams yike da matarsa kar wani ma yace yina sonta ,yanzu duk in zata fita saidai ta saka dogayen jilbab ,ko ta naɗa Lafaya ,ko ta saka Abaya ,karatunta yina tafiya in progress ,Tunda suka tafi basu zo Nigeria ba sai wannan karon da aka turasu posting asibiti na wata shida ,don haka ta roƙesa suzo gida tayi posting ɗin ta a asibitin su ,da yaso ya tirza saboda yasan iskancin da akeyi a asibitin Amma da ya tuna da kalar matarsa sai ya amince suka haɗo komatsansu suka dawo Nigeria ,a kantamemen gidansu suka sauka ,saida suka kwana goma suna kewaye dangi ,anan taje taga cute babyn Nusaiba da take gani a hoto ,sai kuma taje gidan Ummu da akayi bikinta suna can ,Hajiya tsohuwa ta daɗa tsufa sosai tana cikin jinya bata gane mutane ma sosai ,amma dukda haka saida ta gane Nadiya ,faɗi take "Ƴar nan kinƙi ki haifo mun ɗa inga jikokin Adamu da ke ko ?" Turo baki tayi ta fara turancin iska "That's Nigeria for us ,sa ido tsugudidi ,ehhh kaƙi haihu ahhh kai kana Health line kana amfani da contraceptive ne ,kai I'm getting here" ta sa hannunta a ƙasar gemunta kamar za tayi amai " Adams rungumeta yayi

"Baby girl Hajajjun taki? Ita kawai tana magana ne out of grief bawai with the intention ta zageki ba ,ai haihuwa lokacine" kwantar da kanta tayi a ƙirjinsa ta fara kuka "Da na sani da bamu dawo ba ƙila ma muna zuwa ƙauyenku ace za'a baka mata mai ƙwanyin aihu ,nikuma in zama nanny mai masu raino" dariya ya saki ya ɗan daki ƙirjinsa "To ai Ni ba kishiya a gidana,saidai muyi ta zama a haka ƙilan ma matsalar daga nine ban iya style ɗin cusa bura a cervix ba" zaro ido tayi ta rufe masa baki "Ni yimun shiru karka sa nigerian people su gallazeni hemmm ya zama mijin tace ,ai ta gama dashi ya tsotsi gindi mai rubutu"

Damtse baki tayi tunawa da basu kadai bane a ɗakin ,a hankali ta waiga ta kalli sashen Hajjaju ,wacce tuni ta koma barcinta

Sa hannu yayi a gefen kansa ,cikin gulma ya mata magana ƙasa² "Ba kunne ,kuma kinganta nan tamayi barci abunta" buɗe murya nadiya tayi
"Ƙaryane tana jinmu just a mere pretending☹️" ta miƙe tana jan masa hannu tana cigaba da masifa "Kuma bazaki sake ganina a wajenki ba tunda kin koyi tsigudidi " dariya Adams yayi "Kedai anyi fitinanniyar Nurse majinyaciyar ma baki ƙyale ba" momy ne ta shigo hannunta da tataccen ruwan Abarba a glass cup miƙa ma nadiya tayi "My Nady ga juice nasan zaifi maki daɗi a baki " amsa tayi ta kashe masa ido ɗaya "Momy sai ƙara sona kike " ta faɗi tana washe baki,shikuma hura hanci yayi ya wani haɗe rai "mu kice an tsane mu" dariya ta fashe dashi "Ni dai bance ba ko momy"
"Dole in tarairayi mai ciki tunda baban babyn bai da kula ,itakuma anyi shakatafin Nurse" sototo tayi cikin rashin fahimta ,Adams kuma tsaida rai yayi "Mom Wai don kinji faɗar Nadiya da Hajiya mama ne shine kikai ma Baby ƙarya ? To wallahi kice mata wasane in ba haka ba tom Ni ba ruwana"

"Mtseww wautan ɗan fari na damunka ke Kuma na Auta yanzu fisabilillah bakasan matarka nada ciki ba? Wannan cikin yayi 4_5Months" dafe baki nadiya tayi kawai sai ta fashe da dariya "Momy tamu ta gargajiya...Nadiya nada ciki ba morning sicknesses ba komai hu'imm😄"
"To nidai I'm not trying to convince you Amma idan baku yarda ba can go for visual test " Adams ɗan natsuwa yayi yaje ya shafa cikin Nadiya yina jujjuyawa "Wai da gaske kinajin baby na queckning?Ni banga tumbin ya ƙara girma ba" Dariya ta fashe dashi "To in ma gaskene ya sama wadataccen gida sai iyo yikeyi bama Wanda ya sani ,bare toh momy nayi shiru" ai kamar yina jiran ayi magana taji cikinta yace bulllllll! Ya wani hautsina daga hagu zuwa dama

Adams cire hannunsa yayi da sauri cikin tsoro ,nadiya kuma da sauri ta dafe ciki "wayyo meye a cikina" dariya ya fashe da shi ganin yanda ta fishi ruɗewa "Ɗan Adams woni gaskiya Adams ka iya surprised" tsaki taja ta fice da gudu yabi bayanta yina tsokanarta "Me ciki zo muje ayi scan plz"

Hararansa tayi taje kan kujera ta rafka tagumi,mamaki take ita ta saba sai tayi watanni batayi period ba ,shiyasa Bata damu ba,to ya ciki zai mata haka ko ɗan taɓaran nan ma batayi ba na masu ciki

Zuwa yayi ya saka gwuiwoyinsa a ƙasa ya ɗaga mata riga ya manna kunnensa a cikinta ,wai zai gaisa da baby su samu father-friendly ,tsaki taja ta wani fizgi kanta da sauri ya riƙe mata kafaɗu "Ke ki lallaɓa baby Mana kar ya samu dislocation ,Kin mata ciki gareki"

"Aljihune gareni ba ciki ba sweet ,wato daga ance inada ciki ko tavbatarwa baayi ba ka fara gwada mun rashin adalci? To prastatic movements ne"

"Kya ga prastatic movements Ni ɗa naji come on tashi muje asibiti jorrrh ,me ciki kawai" cilla masa filo tayi suka shiga kewaye ɗakin Allah ya bata sa'a ta cafkesa ya kuwa zube a ƙasa ya kwanta akan karfet ,turmusheshi tayi ta haye ruwan cikinsa ,tana sukuwa "Wayyo Allah mutane biyu akan me rai ,zasu kar daddyn unborn" bakinta ta saka tana tsotsan bakinsa ,hakan yasashi yayi shiru ,a hankali kuma ya saƙalo hannunsa ya naɗo bayanta ya lumshe ido yina amsar triggering signal ɗin

Amrah na sako ƙafa ta juya da gudu tana "Momy Anty ta haye kan uncle Foufou tana cizon masa baki"

Da sauri suka saki juna nadiya tayi wufff ta sunkuci mayafinta tayi parking lot da gudu ,yina kiranta ta tsaya ta bar gudu zata cutar masa ɗa ,itakuwa faɗi take "Answer the query first ,in ka Gama I'm in the car"


****
Daga govement house Asibiti suka nufa suna tafe guards na tsaron lafiyarsu ,itakuma yina tattalin ta yina wani kakkareta itakuwa sai zuba masa iskanci take ,ta HIV clinic sukazo wucewa ,saiga Dr jabeer a gefen benci a zaune ya rafka tagumi ,Adams kashema Nadiya Ido yayi "Baby gurl ga mutunin mu kwallon ɗan iska muje mu gaisa in masa Kyakyawar Albishir " turo baki tayi "Wallahi ba inda zani ,ai Ni gaba muke da mutumin nan tun ranar da muka soma haɗuwa dakai ko ya akayi ya gane mun gulmarsa shikenan tsana ,duk in zamu wuce sai ya zagemu,watarana kuwa ana ruwa munzo wucewa yina ƙarƙashin ihuwar en uwan masu zuwa karɓan aihuwa inda suke jiran mata na harare sa ,shine nace wasu dai A gindin mata za'a ƙare in ba a bari ba za'a kwaso ƙamiyamiya ƙarshen mutum ƙanjamau,shine fa tun daga ranar naga kamar yina tsorona ko a asibiti muka haɗu a ward baya mun magana ai na ganshi da na dawo ɗin nan ba sau ɗaya ba ba sau biyu ba"

"Ke ai dole bazai Maki rashin M. ba kefa matar oga Adams ,kuma mother to be,Wai Nadiya da ɗa zaki iya goyo kuwa?"

"Kamar kasan abinda yake bani tsoro kenan ciwon ƙirji zanyi tun Bama Allah ya bani mungulelen ɗa irina saidai in sama jakar zura baby Ina goyashi ta gaba kamar kangaroo mother" har suka isa suna riƙe da hannun junansu

A mutunce suka gaisa "Dr. Ka ɓoye ,kace likafa ta ci gaba ,an dawo HIV clinic ana haɗuwa da manyan Alhazzai suna baku sauƙin kaso Antehetro viral drugs"
Langaɓe kai yayi cikin tausayawa "Wallahi ba anan nike aikin ba ,nine dai Nike zuwa amsar magani "

Zaro ido yayi gamida dafe ƙirji garin "Yaya?"

"Allah shine dai masani oga Adams,Amma idan na duba window period ɗin cutar da sanda na farajin sauyi a jikina zan iya tuna lokacin da nayi Anal sex ne da wata yarinya ,kasan akwai highly probabilityn kamuwa da ƙanjamau ga mutanen da sukeyi jima'i ta baya ,to mudai Allah ya jarrabemu Allah yasa kankaren zunuban mu ne "

"Allah sarki doctor Indai kayi tuba ,kyakyawar tuba Allah mai gafarane"
"Kai ai ni mata tsoro suke bani ,Ni yanzu ma na saki matata na gida nace tace tayi aurenta ,ina nan ina neman wata yarinya da muka haɗu anan HIV clinic ɗin" girgiza kai Adams yayi ,ya bashi complementary card ɗin sa yace ya sameshi a gida ko a office zai basa wani tallafi

Nadiya ma cikeda tausayawa ta shiga HIV clinic ɗin tayi anan ta hango an gunguro wata cikin keken marasa lafiya ,a yamutse kamar tsohuwa ,ba zato taji ana ƙwalla mata kira ,wawwaigawa take don ji take kamar tasan Muryar amma bataga kowa ba ,zuwa tayi zata raɓe ta wuce ta keken da sauri taji an riƙe mata hannu "Nadiya baki gane Ni ba? Teemah ce fa Roomy ɗinki,ai Ni bazan manta dake ba kinga yanda rayuwa tayi dani ko?" Hangame baki tayi ta ƙwallawa Adams kira "sweet zokaga Teemah ƙawar su kausar" ta yanƙwane ba sauran abu mai moriya sai murya zazzaƙa

"Teemah ya haka ta kasance?"
"Nadiya wallahi Ni dama tun ina Js 3 ina da ƙanjamau ɗina shiyasa

15 / 16