GIDAN DADI BOOK 2 END BOOK COMPLETE HAUSA NOVELS.txt

Author :  Hassana Bamalli Oum Aphanan Category :  Tknovels

Chapter   13 / 16

36K to 39K   out of 46.1K words

dashi ,murmushi yayi ya kama hannunta ya zauna ya jingina da gadon taje da sauri ta ɗebo ruwa cikin ɗan roba da small towel ta matse zata manna masa a jiki ,da sauri ya riƙe mata hannu

"Ka tsaya taimakon ka za'a yi" murmushi yayi yina kallon yanda taci wani serious Sam Bata sam bata damu da ganin gorgeous body ɗin nan nasa ba ,wanda inda a normal situation ne da yanzu tana lumshe ido kunya

"Baby girl ciwona ba a jiki yake ba ,ko kinyi mun taped sponging bazai sauka ba temperaturen nawa ,saidai in ƙara jin sanyi kuma" cikin yamutsin fuska tace

"Kai kasan ciwonka kuma kake zaune bazakaje asibiti ba wani abu kenan wannan? A kira momy?" Ta kare da tambayarsa

Kamo hannunta yayi ya riƙe yina shafa yatsunta a hankali ya zura idonsa a cikin nata "Baby girl ke nurse ce right?" Jinjina masa kai tayi with affirmation

"Ok lamme go ahead kinsan karatun da nayi dake akan Reproductive organs na maza? Ba na faɗa maki dalilin da yasa aka halicci sacrotum (jakar golayen maza) a ta waje ba a cikin cikinsu ba ,saboda lokacin da suke jin sha'awa ,golayensu(testicles) suna aiki sosan gaske wajen samarda maniyyi (sperm) wannan dalilin ne yikesa suke zafi sosai wanda jiki bazata iya ɗaukar hucinba shiyasa aka hallicesu ta waje ba???"

Lumshe ido tayi "Foufou ka fada mun amma me ya haɗa zafin jikinka da hiran iskanci " buga gado yayi a hankali "Ohhhh shit haba Baby girl kince you're a nurse shikenan jeki abinki bazaki iya taimakona ba ciwona yafi ƙarfin ki ,kuma karki gayama momy saboda na saba kullum da wannan ciwon nike barci gwanin tausayawa Allah sarki" yayi maganar yina tausayama kansa
Susucewa tayi "Foufou im sorry faɗa mun to "
"Bazaki iyaba kinyi ƙanƙanta "
Ɗauke kai tayi ta zauna a gefen gado ,ganin tayi fushi yasa ya kamo hannunta yina shafawa a hankali

Process ɗin spermatogenesis ɗin nan shine abinda yike faruwa dani yanzu haka ,kuma ko naji asibiti sai ace in yi aure matata zata kawo mun ƙarshen matsalar ,Tom nayi auren amma nasan bazaki iya ɗaukar nauyin sha'awata ba saboda baki sonaaa"

Shiru tayi ta kasa cewa ko ƙala ,kunya kuwa kamar ƙasa ta buɗe ta shige sulmeyewa yayi ya shige cikin bargon yaja "Shikenan in kin fita ki ja mun ƙofa sai da safe"

Tunane² take tayi tabbas bata taɓa kallonsa da tunanin sha'awa ba ,amma yau tanajin hakan ,kuma tabbas ta tausaya masa kuma tanason yaji sauƙi

Ya cire tsammanin za tayi masa magana yaji tace "Me kake so in maka yanzu?" Wani sassanyar ajiyar zuciya ya aje miƙa hannu yayi ya jawota jikinsa ya rungumeta tsantsan ,so take ta tureshi amma zafin jikinsa ya bata tsoro ,musamman da taji cikin rawar murya name zazzaɓi yina cewa "kinji jikina ko,Baby girl shafa mun nan" ya kamo hannunta ya ɗaura akan mararsa

Lallausan hannunta yina sauka akan kwantaccen gashin maransa taji wani yarrrr kamar shocking da sauri ta ɗauke hannunta

Sake manna mata hannunta yayi akan maransa yina moving ɗinshi har kan ilahirin mazantakarsa ,ɗayar hannunsa na kan kafaɗarta yina matsawa a hankali

Ƙanƙame jiki tayi batayi aune ba taji hannunta na moving akan girmansa ,nishi ya fara saki "Yawwa baby girl ki tausayamun kita murzamun ....kina shafamun ...kina mulmula mun har sai nace ki bari Washhhhh Innalillahi"

itakuma rimtsa ido katamaumau tayi tana shafawa a hankali tana tunanin in bacin tanason yaji sauƙi da bazatayi ba

Ta daɗa tana murza masa har hannunta ya fara zafi ,ta cika tana yarfe hannu ,sa hannu yayi yina mulmulawa da kansa Alƙalamarsa tana circiri tana kallon sama ,wani ɗan ruwa mai yauƙi yina dalalowa a hankali "Kalli ki gani kinci rabin aikin zo ki hura mun nan da kin hura mun zai fita kinji shikenan zanji sauki " girgiza kai tayi cikin kasawa "Wallahi bazan iya kallo ba ,Plz inajin kunya" raurau yayi kamar zai saka mata kuka ita abun ma tsoro ya bata
"Wai ya za'a hura abun fitsari sai kace wani abu ya faɗa maka a ido?"

Gwale mata tsinin kaciyarsa yayi ,to rimtse idonki naji karki kalla gashi na buɗe maki ki hura

Rumtse ido tayi kamar yanda yace kafin takai bakinta a tsorace ta hura iska ta sakin masa akan kaciyarsa a hankali sa batason ta gege bakinta a wajen saboda ƙyamar abun ma takeji gashi abu kafcece ga tsawo kamar wani maciji

Tana hura masa iska akan glans ɗin penis ɗinsa ,wani mahaukacin daɗi yaji da tunda yike a duniya bai taɓa jiba
Hannunsa na rawa ya kama kanta ya danna a cikin gindinta ya lume a bakinta wani kakari ta kawo kamar zatayi amai idonta ya kaɗa yayi wani jaaaa

Saurin cikata yayi tayi sauri fiddo girmansa a cikin bakinta

Bakinta zasss yauƙin wani abu dalalaa
Dirka tayi da sauri ta shige toilet ta tsaya a wajen da yike brush ta fara kakarin amai tana jin wani zaƙi² a bakinta ,saida ta gaji ta wanko bakin ta ta fito tana nishi

Adams da soka 🍌 ɗinsa ya saka masa jin wani daɗi ƙanƙame pillow yayi ya fara bugawa katifar da yikekai gwatso kamar zai farka zanin gadon

Tsoro ya bata ta ɗauka haukane ,takuwa falla waje da gudun 360
[7/8, 09:14] 😘😘😘: 38
Ɗaki ta shige ta kwanta a gado tana numfarfashi ,saida hankalinta ya dawo jikinta sannan tace "Kam kam to da momy ta ganni a haka ya kenan ,me zance mata ? Dama haka mazan suke da jaraba ? Fitina ! Hu'umm" miƙewa tayi jin wayarta na vibrating foufou ta gani yina yawo akan screen ɗin a hankali ta ɗauka ta kanga a kunne "Hello ya jikinka"
"Zo ki gani" girgiza kai tayi da sauri "A'ah wallahi kunyarka nikeji"
"You Are my wife ain't you? Ban taɓa zina ba ,inada feelings sosai ki bani dama in take ki Baby girl ina sonki da yawa ban taɓa gaya maki Bane amma ko muryarki naji bare in taɓa maki hannu wallahi Banida sukuni ,ki tausaya mun baby kizo in koya maki yanda ake sarrafa miji akan gado I deserve such to you ,kinga nayi ƙoƙari banaso in maki abu sai har kin yarda kinaso ko zamu shekara amma Plz ki bani some certain releives plzzz" Jan Ajiyar zuciya tayi
"Foufou kasan dawa kake magana ,kuwa kake zuba mun rashin kunya haka" ransa ne yaji ya fara ɓaci saboda a yunwace yike neman duri yake despirately to bai taɓa ci ba ,baisan ya yikenba ,ya gaji da zaman gauranci ga matarsa yina gani mai nauyayan kayan ruwa

"Baby girl you are not a kid ,ke nan kikazo kina mun gulmar Anty Nusaiban mu nada ciki ,so kike ke a kiraki da infirtile juya wacce bata haihuwa ,baby kiyi tunani ina sonki da yawa I repeat it ,bazan taɓa forcing ɗinki ba Amma dai ga Adams I'm fully for you ki tausaya ki taimaka mun kinsan me ake nufi da jin daɗin ma'aurata in baki sanni a bakin mutane ba kinsani a karatunki ,and beside Ni kaina na koya maki so plz ki gwada mun little knowledge ɗinki ,ki cire ke yarinya ce ,a ƙauye kamarki sunada yara biyu basu kamu da vasico vaginal fistula ba(Yoyon fitsari) bare ke"

"Foufou?"
"No wannan sunan Baby amrah ce i need a special ne for you "
"Tom ya Adams na yarda zan taimake ka saboda ka bani tausayi but on one condition ka yarda?"
"Faɗi ina jinki"
"Aah ka yarda"
"Haba go ahead naaa,inajinki na yarda "
"Ya inajin kunyar momy ta kamani munayin abun nan a gidanta banso ta gane kawai dai kawai dai" sai kuma tayi shiru

"Kawai dai mene to" ya tambayeta yinajin wani daɗi yanzune right time da zai shigar da request ɗin sa su koma gidansa da ya daɗe da jiransu

"Kawai dai banda ka taɓa mun jiki amma zan maka abunda kake so "

Dukan pillow yayi ya tashi zaune ,mamaki ya bata wai dama akwai abunda yike sakashi nishaɗi haka?"

"Fou....sai kuma tayi saurin kwaɓar bakinta Ya Adams zan barci " sauke murya yayi "Haba my love to ki ɗan zo mana "
"Gaskiya A'ah gaskiya" shikenan Ni ina zuwa

Kafin tace A'ah kar yazo har ya dirko daga kan gado ,rigar wanka ya saka a yanda yike tsiraransa ya wani yiƙe wajen kwankwaso ya manta cewar gidan ma ba su kaɗai bane

Ya saɗaɗa ya wuce wajen ɗakin nadiya saidai kafin yazo ta kulle ƙofa,bugawa yike a hankali yina kiran "Baby girl open the door " tun yina magana a hankali ya soma yin magana da ƙarfi

Nadiya a furgice ta sauko ta kama masa magana ta saƙon makulli kamar za tayi kuka
"Wayyo Allah nashiga uku zaka tona mun asiri don Allah ka tafi momy zataji "
"To ki buɗe mun " ɗaura hannu tayi a ka "wayyo Allah na shiga uku "taturo baki ta koma gadonta ta rafka tagumi ,cigaba da kiran sunanta yayi "Uhm Ni ka daina kiran sunana tayi magana cikin ƙuluwa " daidai sanda momy ta ji hayaniyarsu ta fito adam ta gani da kayan wanka ,da gani kasan ba komai a jikinsa,ita tunda Adams ya taso bata taɓa ganinsa a wannan yanayin ba ,saboda mutum ne mai kakkame jikinsa tunda ya san ciwon kansa ,dukda kuwa yinada Azaban feelings ita ta shaida hakan ,yau ga mace tasa zai masu abun kunya

"Sweetheart meye haka?"
Idonsa ya rufe gabaɗaya

"Mom wajen baby girl nazo" harara ta kwasa masa "Baby girlllll? Mata baby girl ɗan yi nan ka bani waje wannan wani irin rashin kunya ne "
Yi yayi kamar zai fashe da ihu

"Mom plz kice tazo"
"Wai kai ina wasa dakaine wuce mana ,a haka zaka ƙetaro tun dagà ɗakinka kashigo mana wajen ɗakuna ?"

Nadiya yi tayi kamar za tayi hauka tayi nan tayi can tana bubbuga ƙafa ,shikenan ya tona mun asiri ko ya zanyi in kalli momy ohoooo


Adams kam wuceta yayi yina ƙunƙunai "Mutum da matarsa an masa ƙarfa ƙarfa anƙi barinta ta tare a gidanta ko meye amfanin auren ohoo,bayan Ni naje na nema aurena da kaina"

Ɗaga murya tayi kamar bataji me yike cewa ba "Kace mene?"
"Shiru yayi ya wuce Alamun yayi zuciya sosai


*****
Washegari bai fito yayi break ba itama Nadiya bata fito ba ,mom tana nan zaune ta kasa ta tsare so take tayi magana yau da Hajiya mama ai maganar tarewarsu kar su ajiye masu jika sunanan da sakakken baki ,amma dukkansu sunƙi fitowa ,ita tananan tana tunanin gyara ashe gyare kansu suke a ɗaki yaune da ƴa ta gaji ta tutse ,lallai yaran zamani sai tace mun karatu zata ,dama Ni wannan shƙuwa da yawo ban gane masa


Adams ne ta fito cikin baƙaƙen leda suit da p_cap baƙi goye da jakarsa baƙi Boot ɗin ƙafarsa ma baƙi yayi kyau sosai kamar Bature amma fuskar nan babu walwala

Zuwa yayi ya tsuguna a kusa da ita "Momy tafiyata ta tashi munyi waya da mutanen Bangaladash zan fara biyawa tacan innayi sati guda zan wuce China zan six months sai kuma daga nan zan wuce...." Miƙa hannu tayi ta dakatar dashi

"Duk ƙasashen nan da ka lissafa da wa zaka?" Bai fahimci tambayarta ba don haka ya ɗago ya kalleta
"Mom Ni kadai mana "

"Matarka fa"
"Mom dama ai ke kike kula da aurenta kawai gatanan na bar Maki ita".
Ya faɗa yina kakkautar dakai gefe da gefe

Mamakine ya ishi mom yau Adams ne yayi rashin kunyar faɗa mata magana?

"Sweetheart..." Zatayi magana saiga nadiya zata gangaro daga stairs tana ganinsu ta zambaɗa da gudu zata juya

Ƙwalla mata kira tayi "Nady come...come karki tafi" tsaki yaja don har Nadiyar haushinta yikeji

"Mom jirgina plz zan wuce I need your prayers kawai" miƙewa tayi

"Kamun gori akan aurenka jiya ,dama ba mu muka nema maka ba ,yau kuma ka nuna mun iyaka ta ,to bazaka tafi ka bar mun matarka tana ganin baƙina ba ,wallahi tare zaku wuce ,jirani bari inje in taso ƙeyarta ,inma yaji ka mana sai kuyi mana tare"

"No Mom it's urgent"

"Ai na sani"
[7/8, 09:14] 😘😘😘: 39
Nadiya Batada zaɓi musamman da taji ta hauta da masifa "ke kina haukane kina nan mijinki yayi maki yaji ? Wallahi yaje ya haɗu da matan turawa su hure masa kunne maza tashi haɗo tarkacenki ku tafi "

Akwati ta sakko jiki na rawa da yike Nadiya bata iya ruɗewa ba ta fara watsa kayanta ,mom saida ta kusa dariya dama haka yarinya takeson mijinta ai sun gama zama dani ko sun dawo saidai su sauka a gidansu

"Nady je kiyi wanka bari in haɗa maki kayan kafin ki fito "
"Dankamata magunguna tayi a ƙasa da turaruka duka akwatin sai ,ta rufe da kayan barci "
Tana fitowa turare ta fesa ba ko body cream suka fito

Suna sakkowa ladi mai aiki ta jawo masu akwati ,har ya shiga bayan car ɗin da zai kaisu airport sai kuma yaga an buɗe Boot za'a saka akwati

"Mom no in munje zan siya mata kaya "

"Ba ruwanka wannan tabbas taje dasu ko'ina " taje kunnen Nadiya ta raɗa mata a hankali a kunne "kuna zuwa ki kirani da sabon numberki zamuyi magana kinji"
"Tom mom na fara missing ɗinki kamar zan kuka " murmushi tayi "To sauko mu koma " kama handle ɗin ƙofar tayi zata fito harara ta kwasa mata "wuce zauna sanan ya tafi ya barki kina hararana na koran maki miji ,Allah ya tsare " dariya sukayi duk sai sukaji kunya amma Adams ya dake gwara da yayi yaƙin nan da ba'a basa matarsa ba


Bangaladash suka soma sauka ,kwana biyu yayi baya zama a gidan ,itakuwa barci kawai ,basu girki ana kawo abinci daga wani Restaurant shikuma tea kadai yikesha ,a kwanakin har ya ɗan faɗa ,daganan suka wuce China

Har suka gama zamansu na Bangaladash suka dawo gidansa na China bai taɓa taɓa mata hannu ba ,kuma ya daina mata karatu basa faɗa suna magana amma ya rage sakar mata fuska ya daina mata wasa ɗin nan ,ita yanzu taka tsantsan take ma dashi batasan shiɗin wani irin juayyen mutum bane

Abubuwan da mom ta bata kawai take sha ,gashi kawai tana zaune sai taji kamar wani abu na mata Ambaliya ta ƙasar ta abun ya dameta ko kallo sukeyi sai taji kamar an mintsineta sai tayi zumbur ta miƙe kallonta kawai zaiyi ya cigaba da sabgarsa bazai taɓa tambayarta meke damunta ba

Gajiya tayi gashi Batada kaya kullum kayan barci safe da rana da yamma suma ƙwayanni in yina gida ta dinga yawo da hijabin sallah kenan shi kuma bai taɓa hanata ko ya tambayeta me yasa take sakawa ba

Yaudai gajiya da fushin tayi ,bayan ta gama masu girki ,sosai Adams najin yunwa amma saboda ya cusa mata haushi yinacin 2spoons ya ture ,zaro ido tayi "me kenan " saida ta cire ran zai bata amsa kafin yace "Na ƙoshi"

Shiru tayi itama sai ta zare hannunta a cikin abincin ,ko kallonta baiyiba ya miƙe ya koma initial position ɗin sa
A sanyaye ta mike ta biyosa
Ta zauna a kujeran da yake kai
"Ya Adams" ɗagowa yayi ya kasheta da ido hakan ya sata tayi shiru jin baza tayi magana ba yasa ya cigaba da danna tab ɗin sa "Ya Adams..." Sake ɗagowa yayi tayi saurin sunkuyar dakai

"Uhum talk now meye haka?"
"Dama zancene don Allah kayi haƙuri" ɗan bata rai yayi "Nace kinyi mun wani abu ne?"
Da sauri takaɗa kai ,sunkuyar da kansa yayi ya cigaba da Abunda yikeyi ,zuwa tayi ta kama hannunsa ta saka gwuiwarta a ƙasa tana shafa hannunsa sigar bada haƙuri

Sororo yayi yina kallonta "Nadiya meke damunki?" Maimaitawa tayi a hankali "Nadiya?" Tabbas yina fushi dani bai taɓa kirana da sunan nan ba saidai baby girl ,tsagewa tayi da wani irin kuka ta falla ɗaki da gudu ,ɗan caɓe baki yayi kamar ya ƙyaleta sai kuma zuciyar soyayyarta yayi dominating Arrogant heart ɗin

Tsam ya ajiye kayansa ya tafi ɗakin a kanta ya tsaya "meye ? Kina son zuwa gidane in sa a nemo maki visa ?"

Ɗagowa tayi ta kallesa da idonta da yayi face face da hawaye "You changed ka tsane Ni from day one da na fara ganin nudity ɗinka laifina ne? Bakai ka cusa mun a baki kace in Sha ba?"

Tausayi yaji ta basa a hankali ya sama gefen gadon ya zauna ya jawota ya kwantar a cinyarsa "Na fada maki weak point ɗina the more nikejin muryarki Tabbas zai ɗagomun da Sex desire ke kuma You Are not cooperating at all,dole in canja sabon salo amma Ni bakiyi mun komai ba ,zaman da kikeso muyi nike tayaki yi" girgiza masa kai tayi

"Aah Nafison irin wancan zaman banson wannan i hate it"

Shikenan banson gardama kin yarda? In kika sake mun gardama zan barki anan in matsa Amsaterdam "
Ɗaga masa kai tayi saiga hawaye shaushau

Janye hijabin yayi a hankali ya ajiye a gefe "Kukan ya isa matar liman" ɗan ƙanƙame jikinta tayi saboda crazy rigar barcin dake jikinta duka Albarkatun ƙirjinta na waje
Ɗan tsayawa yayi alamun zai yi fushi da sauri ta saki jikinta a hankali ya rungumeta tsamtsam "Sorry stop crying Bazan sake Bata maki raiba kinji"
Cikin Muryar kuka tace "laifina ne da na saɓa maka amma na tuba don Allah" sai ga wasu hawayen

Sa hannu yayi yina share mata hawayen sannan yai kissing goshinta "I love you " sa hannu tayi a ta bayansa ta riƙe wajen haƙarƙarinsa ta rungumesa da kyau ta ajiye kanta a ƙirjinsa "Ina maka mahaukacin so Ya Adams" wani zabura yayi ya fara juyi a gadon da ita yina kissing ɗin ta yasa hannu ya zame hannun rigar daga kafaɗa a hankali yina kallon cikin idonta yike zamewa har ya sauka taƙasan hannunta Nylon Rigar ya sulale gurin cikinta saiga lafiyyayun lumtsuma luntsuman nonuwanta da suka gama jan ruwa a waje

Lalubo pink lip ɗin ta yayi ya fara tsotsa a hankali ,yina shafa bayan wuyarta yina daɗa shan bakinta kamar me tausayin leɓen ta ,a hankali ta zare idonta a cikin nasa ta lumshesu tana jan ajiyar zuciya ,cigaba da shan leɓenta yike yina ,saukar da Hannunsa zuwa kafaɗarta yina murzawa har yanzu bai gegi nonuwanta ba ,saida nadiya ta gama sakin jiki sannan ya danna halshensa

13 / 16